Bawul ɗin bawul ɗin da aka ƙera bawul
Diamita mara kyau (mm) | Matsakaicin zartarwa | Zazzabi mai dacewa | Matsin aiki (PN) | ||
Inci | mm | ruwa | 0-80 ℃ | Bangaran | Groode |
2” | 50 | 10/16 | 16 | ||
2 1/2" | 65 | 10/16 | 16 | ||
3” | 80 | 10/16 | 16 | ||
4” | 100 | 10/16 | 16 | ||
5” | 125 | 10/16 | 16 | ||
6” | 150 | 10/16 | 16 | ||
8” | 200 | 10 | 16 | ||
8” | 200 | 16 | 16 |
Halayen fa'ida:
Flat kasa bawul wurin zama
Bawul ɗin kofa na gargajiya yana yawan zubewa a cikin ramin da ke ƙasan bawul saboda wasu abubuwa na waje kamar duwatsu, tubalan itace, siminti, tarkacen takarda da sauran kayan bayan an wanke bututun da ruwa.Yana da sauƙi don haifar da cewa ba za a iya rufe shi sosai ba kuma ya haifar da zubar ruwa.Ƙarshen bawul ɗin ƙofar resiliend yana ɗaukar ƙirar ƙasa iri ɗaya kamar bututun ruwa, wanda ba shi da sauƙi don haifar da tarkace kuma ya sa ruwa ya hana.
Rufewar haɗin gwiwa
Farantin bawul yana ɗaukar roba mai inganci don rufewa na ciki da waje.Fasahar vulcanization na roba na aji na farko na cikin gida yana ba da damar farantin bawul ɗin da aka vulcanized don tabbatar da ingantacciyar ma'auni na geometric, kuma robar yana da alaƙa da ƙarfi tare da ƙofar ƙarfe na ductile, wanda ba shi da sauƙin faɗuwa kuma yana da ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa mai kyau.
Juriya na lalata
Jikin bawul ɗin yana cike da foda epoxy resin, wanda zai iya hana lalata da tsatsa na jikin bawul kuma ana iya amfani dashi a cikin tsarin najasa.
Ba sauƙin karya ba
A da, bawul ɗin ƙofar simintin ƙarfe na gargajiya yakan karye saboda tasiri, karo ko karo na abubuwan waje.Tun da bawul ɗin an yi shi da ƙarfe na simintin nodular, ana iya rage wannan yanayin sosai.
Hatimin zobe na "O" guda uku
Saboda ƙwanƙwasa bawul ɗin ya ɗauki ƙirar hatimi na zoben rufewa na “0” guda uku, yana iya rage juriyar juriya yayin sauyawa, rage yawan ruwan yabo da maye gurbin zoben rufewa ba tare da samar da ruwa ba.
Taimaka wa abin sha na lafiya
Kamar yadda cikin jikin bawul ɗin ya kasance mai rufi da resin epoxy mara guba, ciki da waje na ragon gaba ɗaya an rufe su da roba ba tare da tsatsa ko lalata ba, waɗanda za a iya amfani da su don ɗanyen sha.
Daidaitaccen jikin bawul ɗin simintin gyare-gyare
Jikin bawul ɗin yana ɗaukar madaidaicin simintin gyare-gyare, kuma madaidaicin ma'auni na geometric yana sanya jikin bawul ɗin ba tare da wani aiki na gamawa ba don tabbatar da ƙarancin bawul ɗin.
Hasken nauyi
An yi bawul ɗin da ƙarfen simintin nodular, wanda kusan 20% - 30% ya fi sauƙi fiye da bawul ɗin ƙofar gargajiya.Sauƙaƙan shigarwa da kulawa.
Babban kayayyakin gobara na kamfani na sune: shugaban yayyafawa, kan feshin ruwa, kan labulen ruwa, shugaban yayyafa kumfa, saurin datsewar mai saurin mayar da martani, kan mai yayyafawa da sauri, shugaban yayyafa ƙwallon gilashi, kan ɓoyayyiyar sprinkler, fusible alloy sprinkler head, da sauransu. kan.
Goyan bayan gyare-gyaren ODM/ OEM, bisa ga buƙatun abokin ciniki.
1.Free samfurin
2.Keep ku sabunta tare da tsarin samarwa don tabbatar da ku san kowane tsari
3.Shipment samfurin don dubawa kafin aikawa
4.Have cikakken tsarin sabis na bayan-tallace-tallace
5.Long hadin gwiwa hadin gwiwa, farashin za a iya rangwame
1.Are kai mai sana'a ne ko mai ciniki?
Mu masu sana'a ne masu sana'a da ciniki fiye da shekaru 10, ana maraba da ku don ziyartar mu.
2.Ta yaya zan iya samun kundin ku?
Kuna iya tuntuɓar ta imel, za mu raba kasidarmu tare da ku.
3.Ta yaya zan iya samun farashin?
Tuntube mu kuma gaya mana buƙatun ku dalla-dalla, za mu samar da ingantaccen farashi daidai da haka.
4.Ta yaya zan iya samun samfurin?
Idan kun ɗauki ƙirar mu, samfurin yana da kyauta kuma kuna biyan kuɗin jigilar kaya.Idan al'ada samfurin ƙirar ku, kuna buƙatar biyan kuɗin samfur.
5.Can zan iya samun kayayyaki daban-daban?
Ee, kuna iya samun ƙira daban-daban, zaku iya zaɓar daga ƙirarmu, ko aiko mana da ƙirar ku don al'ada.
6.Can ku al'ada shiryawa?
Ee.
Samfuran za su wuce tsauraran bincike da tantancewa kafin su bar masana'anta don kawar da abubuwan da ba su da lahani
Muna da kayan sarrafawa da yawa da aka shigo da su don tallafawa masana'antar sprinkler na wuta daban-daban, hardware da robobi.